Canza aikin ɗan ƙauye a Minecraft

Canza aikin ɗan ƙauye a Minecraft: In minecraft, ƙauyuka ne kawai zaɓinku don ƙirƙirar kasuwar kasuwanci. Mazauna ƙauyen za su ba da samfuran samfuran da za ku iya saya tare da Emeralds da sauran abubuwan da suke nema, ya danganta da sana'arsu.

Duk da haka, wani lokacin kuna iya saduwa da ɗan ƙauye tare da aikin da ba ku buƙata. A cikin irin wannan yanayin, kuna iya ba su wani matsayi daban. Canza aikin ɗan ƙauye a Minecraft an bayyana shi anan.

Yadda ake canza aikin ƙauye a Minecraft

Ba shi da wahala a shawo kan ƙauye su canza aikinsu. Kuna iya ƙayyade wane aikin toshe suke aiki idan kun gano irin aikin da suke riƙe yanzu.

Duk wani block da Bed ɗin da aka haɗa su dole ne a lalata su. Tabbas, za su ɗan damu, amma ba abin damuwa ba ne.

Tarko su a cikin keɓaɓɓen wuri yayin da suke kewaya yankin don kada su ci gaba da tserewa.

Sanya gado da shingen aikin da ke nuna aikinsu na gaba bayan sanya su a wurin da za ku iya zaɓar aikinsu.

Dukkanin ƙungiyoyi uku za su sami koren kyalkyali, wanda ke nuna an haɗa su. Nan take Mai ƙauyen zai canza zuwa wani kaya daban idan kun sami nasarar cire haɗin su daga kayan da suka gabata.

Ka tuna cewa kowane katanga na Bed da Aiki zai iya samun ɗan Kauye ɗaya kawai da ke da alaƙa da shi.

Mai zuwa shine jerin matsayin kowane ɗan ƙauye da katangar da ta zaɓa:

  • Maƙerin Makamai - Tanderun Tsawa
  • Mai shan taba - mahauta
  • Tebur mai zane-zane don zane-zane
  • Brewing Stand Cleric
  • Taki - Manomi
  • Ganga Fisherman
  • Tebur na Fletcher da Fletching
  • Cauldron - Ma'aikacin Fata
  • Lectern - Laburare
  • Masu aikin dutse da Mason
  • Lambda - Kum
  • Teburin Smithing don kayan aiki
  • Armorer - dutse dutse

Zai taimaka idan kun yi amfani da mafi yawan aikin Villager yanzu da kuke da shi ta hanyar fara kasuwanci tare da wasu 'yan wasa don haɓaka su kuma ku sami mafi girma tayi.